Sana Dalawa Ang Puso Ko (Bodjie's Law Of Gravity Cover) by Brisom | Rakista Live EP301
Category : Rakista Radio
Posted by Mr Grimm  . Sep 30
0 favorites
18 views
0 likes
0 comments
Video Description
Brisom Performs "Sana Dalawa Ang Puso Ko (Bodjie's Law Of Gravity Cover)" live at Rakista Radio.

Brisom Facebook:
https://www.facebook.com/Brisom

Join our community:
http://rakista.com

Social Media:
https://www.facebook.com/rakistaradio
https://www.facebook.com/rakistasite
https://www.facebook.com/rakrakanfestival
https://www.instagram.com/rakistaradio
https://www.twitter.com/rakistaradio

Please SUBSCRIBE for more videos:
https://www.youtube.com/RakistaRadio

A Ridzpit Empyrean Co. Production (R.E.C.)
Book Artists | Event Production & Consultancy | Music & Video Production | Social Media Services | Rakrakan Festival & Partnership | Website Design, Hosting & Management | Advertise with Rakista Radio
http://recph.com

Lyrics:

" Sana Dalawa Ang Puso Ko (Bodjie's Law Of Gravity Cover) "

parang kailan lang
buhay ko'y walang gulo
may minamahal at minamahal ako
ng makilala ka
buhay ko'y biglang nagbago
ako nagtataka
puso ko'y litong-lito
bridge:
bakit nga kaya iisa ang puso natin
di naman natin maaring hatiin
chorus:
sana dalawa ang puso ko
di na sana malilito
kung sino sa inyo
sana dalawa ang puso ko
di na sana kailangan pang
pumili sa inyo
verse2:
para bang tukso
na di ko kayang matalo
isip ko'y lito
walang mapili sa inyo
sabi nga nila
hindi maaring magpantay
pag-ibig sa dalawa
kaya tanong ko bakit ba
bridge:
bakit nga kaya iisa ang puso natin
di naman natin maaring hatiin
chorus:
sana dalawa ang puso ko
hindi na sana malilito
kung sino sa inyo
sana dalawa ang puso ko
hindi na sana kailangan pang
pumili sa inyo
bridge2:
ngunit kung isa
sa inyo'y mawawala
di makakaya
mahirap na magagawa
kahit alam ko
nadarating din ang araw
pipili ako kung siya na nga o kung ikaw
chorus:
sana dalawa ang puso ko
di na sana malilito
kung sino sa inyo
sana dalawa ang puso ko
hindi na sana kailangan pang
pumili sa inyo
sana... oh... dalawa ang puso ko... uhm...